FORUM GAMES,EBOOK,SOFTWARE,...
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

FORUM GAMES,EBOOK,SOFTWARE,...

Forum IT

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mu Trái Đất đã Update lên Season 5 rùi anh em ơi!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
mutraidat
Lính mới
Lính mới

Mu Trái Đất đã Update lên Season 5 rùi anh em ơi!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mu Trái Đất đã Update lên Season 5 rùi anh em ơi!!!   Mu Trái Đất đã Update lên Season 5 rùi anh em ơi!!! Icon_minitimeFri Nov 27, 2009 8:28 am

Mu Trái Đất Update lên Season 5
HTTP://TRAIDAT.INFO

Chào các game thủ!!!!!

Sau một năm chúng ta gắn bó với nhau, chúng tôi luôn cố gắng hết sức để mang lại cho các bạc một game hoàn hảo nhất.

Và chính các bạn, những người đã đồng hành cùng chúng tôi trong 1 năm qua, những tình cảm gắn bó như một gia đình.

Bằng những cố gắng hết mình trong một tháng qua, chúng tôi đã nâng cấp thành công phiên bản season 5. Một phiên bản hoàn hảo hơn phiên bản cũ, những lỗi nhỏ được fix. Map mới, quái mới, đồ mới v..v. và những tính năng độc đáo mới hy vọng sẽ làm hài lòng các bạn

Và chúng tôi cũng mong muốn được đón chờ các game thủ mới đến với gia đình Trái Đất chúng ta.Với phương trâm hoạt động lâu dài luôn luôn cập nhật những tính năng, phiên bản mới nhất chúng tôi muốn bằng chất lượng của mình chinh phục niềm tin của tất cả các game thủ
Các ban hãy thử 1 lần ghé qua và cảm nhận nhé
Http://traidat.info

Mu Trái Đất đã Update lên Season 5 rùi anh em ơi!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» MuPhongVu.com - Anh Hùng Hội Tụ - Mu Season 4 Full